26.6 C
Jaffna
December 6, 2021
லைவ் ஸ்டைல்

பெண்களே உங்கள் தாம்பத்திய வாழ்க்கையை மேம்படுத்தும் சில உணவுகள் இதோ!

தாம்பத்திய வாழ்க்கையை மேம்படுத்தும் உணவுகளும் உதவும். குறிப்பாக பெண்களுக்கு உதவக்கூடிய உணவுகள் குறித்து பார்க்கலாம்.

பெண்கள் பாலியல் உறவில் நாட்டம் கொள்ளாத போது அதை தூண்டும் வகையில் உணவு முறையை அமைத்துக்கொள்ள முடியும். காரணமாக மாதவிடாய் சுழற்சி முதல் மன அழுத்தம் வரை அனைத்தும் உங்கள் பாலியல் உறவில் மாற்றத்தை உண்டாக்கும். இந்த லிபிடோவில் உண்டாகும் திடீர் மாற்றங்கள் அடிப்படை மருத்துவ பிரச்சனையின் அறிகுறியாக இருக்கலாம்.

பெண் லிபிடோவை அதிகரிக்க உதவும் முக்கிய உணவுகளின் பட்டியலை இப்போது பார்க்கலாம். இதில் சில தீவிர ஆராய்ச்சியின் ஆதரவும் உள்ளது. நம்பிக்கை அடிப்படையிலும் சில உணவுகள் சொல்லப்பட்டுள்ளன. இந்த உணவுகள் மற்றும் மூலிகைகள் என்னென்ன என்பதை பற்றி பார்க்கவும்.

உணவுகள் மற்றும் மூலிகைகள்

பெண் லிபிடோவை ஆதரிக்க மூலிகைகள் உட்பட சில உணவுகளும் பாலியல் உந்துதலை அதிகரிக்கும் என்று காட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த ஆய்வுகள் பெரும்பாலும் பெரிதானவையோ அல்லது கடுமையானதாகவோ இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். அதே நேரம் இவை உங்கள் லிபிடோவை அதிகரிக்கவும் செய்யும்.

நீங்கள் பாலியல் உந்துதலை ஊக்குவிக்க மருந்துகளை எடுக்கும் போது நீங்கள் நினைவில் கொள்ள வேண்டிய மற்றொரு குறிப்பு மருந்தின் அளவு தயாரிப்புக்கு மாறுபடும் அதனால் வழிகாட்டுதல்களை சரியாக பின்பற்றவும்.

ஜின்கோ

இது இயற்கை பாலுணர்வாக பயன்படுகிறது என்று ஆரம்ப ஆராய்ச்சி கூறுகிறது. ஜின்கோ பைலோபா ஒரு பிரபலமான மூலிகை ஆகும். ஜின்கோ பைலோபா சாறு இரத்த ஓட்டத்தை எளிதாக்குகிறது மேலும் நைட்ரிக் ஆக்ஸைடு அமைப்புகளை சீராக்குகிறது. மென்மையான தசை திசுக்களில் தளர்வை உண்டாக்குகிறது. பெண்களில் ஏற்படும் பாலியல் நிகழ்வுகளுக்கு இந்த செயல்முறைகள் முக்கியம். பெண்களின் உடல் ஆரோக்கியத்தை அதிகரிக்கும் திறன் இதற்கு உள்ளது

ஜின்செங்

பல ஆரோக்கிய நன்மைகளை கொண்ட ஜின்செங் மருந்துக்கு மேலானது என்று சமீபத்திய சிறிய ஆய்வு முடிவைச் செய்துள்ளது. மெத்தடொனை பயன்படுத்தும் மக்களில் பாலியல் செயலிழப்பை எதிர்த்து போராடுவதற்கு ஜின்செங் மேலானது என்கிறது இந்த ஆய்வு. எனினும் இது குறித்து இன்னும் ஆய்வுகள் தேவை என்பது போன்றது.

மக்கா வேர்

மக்கா வேர் ஆதாரத்தின் படி மாதவிடாய் நின்ற பெண்களில் மனச்சோர்வு தூண்டப்பட்ட பாலியல் செயலிழப்புக்குப் போகும் மக்கா வேருக்கு சில சாத்தியக்கூறுகள் இருக்கலாம். மக்கா கருவுறுதல் மற்றும் பாலியல் ஆசையை அதிகரிக்க வரலாற்று ரீதியாக பயன்படுத்த ஒரு மூலிகை ஆகும்.

இது குறித்து ஆய்வுகள் உறுதி அளித்தாலும் மக்காவை சுற்றியுள்ள சில கூற்றுகள் சற்று அதிகமாக உள்ளது என்று மதிப்பீடு குறிப்பிடுகிறது. இதை இயற்கை வயாகரா என்று அழைக்கிறார்கள். பாலியல் செயலிழப்பை தடுக்கும் வேதியியல் காரணங்களுக்கு எதிராக செயல்படுவதன் மூலம் இது ஆற்றல் மட்டங்களையும் பாலியல் செயல்பாடுகளுக்கு இயற்கையான உற்சாகத்தையும் மேம்படுத்த உதவுகிறது.

நெருஞ்சி

டிரிபுலஸ் டெரஸ்ட்ரிஸ் என்று அழைக்கப்படும் மூலிகை இது. 7.5 மில்லிகிராம் ட்ரிபுலஸ் ட்ரெஸ்ட்ரிஸ் சாறு பெண் பாலியல் ஆர்வம் அல்லது அதன் தூண்டுதலுக்கு பயனளிக்கிறதா என்பது குறித்து ஆய்வு செய்யப்பட்டது. 4 வாரங்களுக்கு பிறகு இந்த சாற்றை எடுத்தவர்கள். அவர்களின் பாலியல் ஆசை, உற்சாகம் மற்றும் திருப்தி ஆகியவைகளில் முன்னேற்றம் கண்டனர். எனினும் இந்த ஆய்வு சிறிய அளவில் 60 பங்கேற்பாளர்களை மட்டும் உள்ளடக்கிய சிறிய ஆய்வு ஆகும்.

குங்குமப்பூ

குங்குமப்பூ பிரபலமான விலையுயர்ந்த மசாலா, குங்குமப்பூ முன்பு பாலுணர்வு தூண்டும் மசாலாவாக பரிந்துரைக்கப்படுகிறது மேலும் ஆரம்ப ஆராய்ச்சியும் இதை ஆதரிக்கிறது. ஆய்வு ஒன்றில் ஆண்ட்டிராசன் மருந்துகளை எடுத்துக்கொள்ளும் பெண்கள் 4 வாரங்களுக்கு குங்குமப்பூவை எடுத்துக்கொண்ட பிறகு பாலியல் உற்சாகத்தில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றத்தை கண்டறிந்துள்ளது. எனினும் இந்த ஆய்வு பாலியல் தூண்டுதலில் முன்னேற்றத்தை கண்டாலும் அது பாலியல் ஆசையில் முன்னேற்றத்தை காணவில்லை.

ஆப்பிள்கள்

ஆப்பிள்கள் பாலியல் உந்துதலில் நேர்மையான விளைவை ஏற்படுத்துகிறது. ஆய்வு ஒன்றில் ஒரு நாள் ஒரு ஆப்பிள் சாப்பிடும் பெண்கள் சிறந்த தரமான பாலியல் வாழ்க்கையை எதிர்கொண்டதாகக் கூறுகிறார்கள். இது நம்பிக்கைக்குரியதாக தோன்றினாலும் இந்த ஆய்வு ஆப்பிள் நுகர்வுக்கும் பாலியல் ஆரோக்கியத்துக்கும் தொடர்புக்கு மட்டுமே பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

ஆப்பிள் சாப்பிடுவது பாலியல் செயல்பாட்டை நேரடியாக பாதிக்கிறதா என்பது முற்றிலும் தெளிவாக இல்லை. கூடுதலாக ஆப்பிள்கள் லிபிடோவை ஆதரிக்குமா என்பது குறித்து வேறு பெரிய ஆய்வுகள் இல்லை என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

வெந்தயம்

வெந்தயக்கீரை என்பது சமையல் மற்றும் துணைபொருளாக உபயோகிக்கும் உணவு என்றாலும் இது மூலிகை ஆகும். சில ஆய்வுகள் இது லிபிடோவை அதிகரிக்க உதவுகிறது என்று கூறுகிறது.

பெண் பாலியல் உந்துதலை அதிகரிக்க வெந்தயம் சிறந்த சிகிச்சையாக இருக்கலாம் என்று ஆய்வு முடிவு செய்யப்படுகிறது. எனினும் வெந்தயம் பற்றிய தற்போதைய ஆராய்ச்சிகளில் சிக்கலானவை ஆண் பாலியல் ஆரோக்கியத்தை உள்ளடக்கியது.

பாலுணர்வை அதிகரிக்கும் ஆதாரமில்லாத உணவுகள்

இந்த உணவுகள் குறித்து எவ்வித ஆதாரமும் இல்லை என்றாலும் இந்த மூலிகைகள் வரலாற்று ரீதியாக லிபிடோவை அதிகரிக்க பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பெரும்பாலும் இவை சமையலறையில் இருக்க கூடிய பொருள்.

சாக்லேட், காஃபி பானங்கள், தேன். ஸ்ட்ராபெர்ரி, மூலசிப்பிகள் போன்ற லிபிடோவை ஆதரிக்கும் என்று சொன்னாலும் இது குறித்து ஆய்வுகள் எதுவும் இல்லை. மிளகாயில் இருக்கும் கேப்சைசின் செயலில் உள்ள கேப்சைசின் மேம்பட்ட பாலியல் உந்துதல் ஆரோக்கிய நன்மைகளை அளிக்கும் ஆண் எலிகளில் நடத்தப்பட்ட ஆய்வில் கண்டறியப்பட்டது என்றாலும் இது குறித்து மனிதர்களிடம் எந்த ஆராய்ச்சியும் இல்லை. அதே பொன்று வாழைப்பழங்கள் லிபிடோவை ஆதரிக்கும் என்று ஆய்வுகள் சொன்னாலும் இது குறித்து ஆதரிக்க சிறிய ஆய்வுகள் மட்டுமே உண்டு.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

மிகவும் கவர்ச்சிகரமான உணர்ச்சி மிக்க ராசிக்காரர்களின் ராசி பட்டியல்..

Pagetamil

இளமையோடு ஆரோக்கியத்தையும் அள்ளித்தரும் நெல்லிக்காய் ஜூஸ் பலன்கள்!

divya divya

மூக்கில் இருக்கும் முகப்பருக்களை நீக்க சில எளிய வீட்டு வைத்திய முறைகள்

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!