28.1 C
Jaffna
June 27, 2022
லைவ் ஸ்டைல்

அழகாக பியூட்டி பார்லர்லாம் வேண்டாம்! இதெல்லாம் சாப்பிடுங்க போதும்!

கையில் இருக்கும் காசெல்லாம் செலவழித்து அழகான தோற்றத்தைப் பெற பெண்கள் பல முயற்சிகளை மேற்கொள்கின்றனர். ஆனால், அப்படி அதிகம் செலவழிக்கும் பெண்களுக்காக தான் இந்த பதிவு. இனியும் காசை பியூட்டி பார்லரில் கொண்டு சென்று கொட்ட வேண்டும் என்பதில்லை. வீட்டிலேயே சில சரியான உணவு முறைகளை கடைப்பிடிப்பதன் மூலம் அழகான தோற்றத்தைப் பெற முடியும்.

தண்ணீர்:


முதலில் அழகாக வேண்டும் என்றால் தண்ணீர் மிகவும் அவசியம். தினசரி எட்டு முதல் 10 கிளாஸ் தண்ணீரைக் குடிப்பது உடல் அசுத்தங்களை உடலில் இருந்து நீக்க உதவும். நச்சுக்கள் வெளியேறி விட்டாலே உடல் சருமம் அழகாகிவிடும். இதனால் உடலும் ஆரோக்கியமாக இருக்கும். ஒளிரும் சருமத்தைப் பெற இது ஒரு முக்கியமான செயல்முறை. ஆனால் தண்ணீர் மட்டுமல்ல வேறு சில பொருட்களும் நீங்கள் அழகாக உதவியாக இருக்கும்.

ஸ்ட்ராபெர்ரி


ஸ்ட்ராபெர்ரி பல ஆற்றல் நிறைந்த ஒரு பலவகையாக அறியப்படுகிறது, ஏனெனில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வழிகளில் சருமத்திற்கு நன்மைச் சேர்க்க ஸ்டராபெர்ரி உதவும். இந்த பழத்தில் கோஎன்சைம் Q10 நிறைந்துள்ளது, இது ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களால் ஏற்படும் சேதத்தை எதிர்த்துப் போராட உதவுகிறது, மேலும் விரைவில் வயதாகும் செயல்முறையைத் தடுக்கிறது.

ஆல்பா-ஹைட்ராக்சில் அமிலம் மிக அதிகமாக இருக்கும் இந்த பழம் இறந்த சரும செல்களை அகற்ற உதவுகிறது மற்றும் உடலில் கொலாஜன் உருவாக்க உதவுகிறது. ஸ்ட்ராபெர்ரிகளில் வைட்டமின் C அதிக அளவில் குவிந்துள்ளது, இது சருமக் கறைகளைத் தடுக்க உதவுகிறது மற்றும் சூரியனின் தீங்கு விளைவிக்கும் விளைவுகளை எதிர்த்துப் போராடவும் உதவியாக இருக்கிறது.

தக்காளி

பெண்களுக்கான நேரம்.. சில்லுனு தக்காளி ஃபேஸ் மாஸ்க்..! - The Subeditor Tamil
உங்கள் உணவில் கண்டிப்பாக தக்காளியைச் சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டும் என்பதற்கான பல காரணங்கள் உள்ளன. முதலில் இது சருமத்தில் உள்ள கொலாஜன் உள்ளடக்கத்தை அதிகரிக்க செய்கிறது, இதனால் சரும தொய்வு ஏற்படுவதைத் தடுக்கிறது. மேலும், தக்காளியில் அதிக அளவில் ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் உள்ளது, இது வயதாகும் போது சருமத்தில் ஏற்படும் கோடுகளை தடுக்க உதவுகிறது. மேலும், தக்காளி சாஸ் மற்றும் தக்காளி சாறு சாப்பிடுவது முகப்பருவை போக்கவும் உதவும்.

ஆரஞ்சு

orange vithayin nanmaikal: ஆரஞ்சு விதைகளை இனி தூக்கிப் போடாதீங்க...  இப்படியெல்லாம் அத பயன்படுத்தலாம்... - 5 untold super benefits of orange  seeds in tamil | Samayam Tamil

ஸ்ட்ராபெரி தவிர ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் அதிகம் உள்ள மற்றொரு பழம் ஆரஞ்சு என்று சொல்ல்லாம். இவை சருமத்தை பிரகாசமாக்க உதவுகின்றன. ஆரஞ்சு என்ற சிட்ரஸ் பழத்தில் வைட்டமின் C அதிகம் உள்ளது, இது தோல் அழற்சி போன்ற பிரச்சினைகளைத் தடுக்க உதவுகிறது. வைட்டமின் C பற்றி அறியப்பட்ட ஒரு விஷயம் என்னவென்றால், இது உடலில் வைட்டமின் E மற்றும் இரும்பு உறிஞ்சுதலை மேம்படுத்த உதவுகிறது, மேலும் இது உங்களுக்கு ஒரு கதிரியக்கத்திற்கு எதிரான எதிர்ப்பாற்றலை வழங்குகிறது. ஏன் நீங்கள் அன்றாடம் பயன்படுத்தும் பல தோல் பராமரிப்பு பொருட்களிலேயே கூட ஆரஞ்சு சாறுகள் சேர்க்கப்பட்டிருப்பதாக அச்சிடப்பட்டிருப்பதை நீங்களே கவனித்திருக்கலாம்.

முட்டை

Egg White Peel Off Face Mask Recipes for Skin Care

சருமத்திற்கு மிகச் சிறந்த ஒரு பொருள் முட்டைகள். இந்த முட்டை சருமத்தை மென்மையாக்கவும், உறுதியாகவும், நீரேற்றத்துடன் வைத்திருக்கவும் உதவுகின்றன. புதிய தோல் செல்களை உருவாக்க உதவும் அமினோ அமிலங்கள் இதில் இருப்பதாக அறியப்படுகிறது. இரண்டு முக்கிய ஆக்ஸிஜனேற்றிகளான லுடீன் மற்றும் ஜீயாக்ஷந்தின் ஆகியவற்றை முட்டைகள் கொண்டிருக்கும். இது வயதாதலின் போது சருமத்தில் உண்டாகும் கோடுகள், பழுப்பு நிற புள்ளிகள் மற்றும் புற்றுநோய்க்கு வழிவகுக்கும் புற ஊதா சேதத்திற்கு எதிராக நான்கு மடங்கு பாதுகாப்பை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது. வெளிப்படையாக, ஒரு நாளைக்கு ஒரு முட்டையை சாப்பிடுவது லுடீன் மற்றும் ஜீயாக்சாண்டின் இரத்த அளவை கணிசமாக அதிகரிக்கும்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

ஆண்கள் தாடி வளர்க்க விரும்புவது ஏன்?

divya divya

தினமும் பேரீச்சம்பழம் சாப்பிடுவதால் நமக்கு கிடைக்கும் நன்மைகள்!

divya divya

கர்ப்பகாலத்தில் மிளகு சாப்பிட்டா நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்குமா?

divya divya

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!