28.3 C
Jaffna
April 11, 2021

இலங்கை

கடைக்குள் துப்பாக்கிகளுடன் வந்த கொள்ளையர்களுடன் போராடிய சிங்கப்பெண்; பிரித்தானிய தமிழ் பெண்ணிற்கு குவியும் பாராட்டுக்கள்!

பிரித்தானியாவில் திடீரென கடைக்குள் நுழைந்த ஆயுததாரிகள்.சண்டையிட்டு சகோதரனை காப்பாற்றிய ஈழத்து தமிழ் குடும்பப் பெண்.

கத்தி மற்றும் துப்பாக்கிகளுடன் ஆயுதம் ஏந்திய ஆண்கள் தனது கடைக்குள் நுழைந்த திகிலூட்டும் தருணத்தைப் பற்றி ஒரு ஈழத்து தமிழ் பெண் தகவல்களை பகிர்ந்துள்ளார்.
பிரித்தானியாவில் மேற்கு ஹல்லில் கோடார்ட் கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோர்ஸை 32 வயதுடைய ஈழத்து தமிழ் பெண் விஜிதா ஜெயதேவன் என்ற குடும்ப பெண் நடத்தி வருகின்றார். இந்த நிலையில் கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகல் ஆயுதமேந்திய குழு இவருடைய கடைக்குள் நுழைந்தது. இதன் போது தன்னையும் தனது சகோதரரையும் பாதுகாக்க வேண்டிய கட்டாயம் இவருக்கு ஏற்பட்டது.

தனது சகோதரனை கத்தி முனையில் ஒரு நபர் மிரட்டியபோது காப்பாற்றுமாறு குரலெழுப்பினார்.பின்னர் அவருக்கு உதவ மாடிக்கு வந்தபோது, ​​இரண்டாவது நபர் கத்தியால் மிரட்டியதாக அவர் குறிப்பிட்டார்.

இந்த கடையில் ஆயுதமேந்திய பொலிஸார் வருவதற்கு முன்பு 10 நிமிடங்கள் திகிலூட்டும் தாக்குதல் நீடித்தது எனவும் அவர் கூறுகிறார். அவரும் அவருடைய சகோதரனும் கொல்லப்படுவார்கள் என்று தாம் நினைத்ததாக குறிப்பிட்டார்.

அதிர்ஷ்டவசமாக,இருவருக்கும் பலத்த காயம் ஏற்படவில்லை, ஆனால் அவரது தலையில் சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டன.

உள்ளே இருந்த ஊழியர்களை அச்சுறுத்துவதற்கு முன்பு ஆயுதங்களை ஏந்திக்கொண்டு மாலை 3.30 மணியளவில் இரண்டு பேர் கடைக்குள் நுழைந்ததை ஹம்ப்சைட் போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர்.

சந்தேகநபர்களில் ஒருவர் காயமடைந்த பின்னர் சம்பவ இடத்தில் கைது செய்யப்பட்டார், இரண்டாவது சந்தேக நபர் செவ்வாய்க்கிழமை மாலை கிளஃப் சாலை காவல் நிலையத்தில் சரணடைந்த பின்னர் கைது செய்யப்பட்டார்.தன்னையும் தன் சகோதரனையும் எண்ணி பயப்படுவதோடு, கடையில் கீழே இருந்த தனது இளம் மகளின் பாதுகாப்பிற்காகவும் திருமதி ஜெயதேவன் கவலைப்பட்டார்.

கடையில் துப்பாக்கியால் மிரட்டி தாக்குதல் நடத்தியவர்களில் ஒருவரிடம் சிகரெட்டுகளை ஒப்படைக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருந்த எனது சகோதரரின் உதவிக் கூச்சல்களை நான் கேட்டேன்.இதையடுத்து நான் பாதுகாப்புக்காக சில மெட்டல் பட்டிகளுடன் மாடிக்கு வந்தேன், என் சகோதரர் தலையில் இரத்தத்தை கண்டேன். பின்னர் மற்றொரு மனிதன் கத்தியுடன் என்னை நோக்கி வந்து என்னை வயிற்றிலும் பின்னர் மார்பிலும் குத்த முயன்றான்.

எனக்காகவும், என் சகோதரர், என் இளம் மகள் மற்றும் ஒரு குழந்தைக்காகவும் நான் மிகவும் பயந்தேன், நாங்கள் இறக்க நேரிடும் என்று நினைத்தேன்.நான் இறுதியாக ஒருவரின் கத்தியை பறிக்க முடிந்தது, அவர் வெளியே ஓடினார், அதனால் நான் கதவைப் பூட்டினேன்,பின்னர் நாங்கள் அனைவரும் துப்பாக்கியைப் பிடிக்க ஆரம்பித்தோம், இதையடுத்து உள்ளே இருந்த அந்த நபரை வெளியேற்ற முடிந்தது, இதைத் தொடர்ந்து உடனடியாக பொலிஸை அழைத்தோம்.

இது முற்றிலும் திகிலூட்டும் சம்பவம். இது சுமார் 10 நிமிடங்கள் நீடித்தது, ஆனால் அது மணிநேரங்களைப் போல உணர்ந்தது.

பிரபலமான கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோர் கிட்டத்தட்ட மூன்று ஆண்டுகளாக ஜெயதேவன் குடும்பத்தினரால் நடத்தப்பட்டு வருகிறது, மேலும் அவர்கள் பல வாடிக்கையாளர்களால் நன்கு நேசிக்கப்படுகிறார்கள்,அவர்கள் மீது நடத்தப்பட்ட கொடூரமான தாக்குதலை அறிந்து அதிர்ச்சியும் வெறுப்பும் அடைந்தனர்.

திருமதி ஜெயதேவன் தனது குணத்தின் வலிமையைக் காட்டினார்,அவரும் அவரது சகோதரரும் முந்தைய நாள் நடந்த கொடூரமான தாக்குதலுக்குப் பிறகு மீண்டும் கடையை திறந்து நடத்தி வந்தனர்.

இதற்கு பொறுப்பான ஆண்கள் தண்டிக்கப்படுவார்கள் என்றும் இதுபோன்ற மோசமான தாக்குதல் மீண்டும் ஒருபோதும் நடக்காது என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

நான் பாதுகாப்பாக உணர்கிறேன், ஆனால் இந்த ஆண்களிடமிருந்து மேலும் சிக்கல்களைப் பெற விரும்பவில்லை.

நான் நன்றாக இருக்கிறேன், என் சகோதரர் குணமடைந்து வருகிறார்,ஆனால் அவருக்கு தையல் போடப்பட்டது.நாங்கள் மூன்று ஆண்டுகளாக கடையை நடத்தி வருகிறோம், இதை ஒருபோதும் எதிர்பார்க்க வில்லை.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவரது முகத்தில் காயம் ஏற்பட்டது மற்றும் சம்பவ இடத்தில் கைது செய்யப்பட்டார். இன்று மாலை கிளஃப் சாலை காவல் நிலையத்தில் தன்னை ஒப்படைத்த பின்னர் இரண்டாவது சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

பொலிசாருக்கு திருப்பி தாக்கலாமா?: இணையத்தில் பரவிய போலி தகவலை தெளிவுபடுத்திய பொலிசார்!

Pagetamil

பெண்ணை திருமணம் செய்த இலங்கைப் பெண்!

Pagetamil

போதைப்பொருளுடன் 25 இலங்கை மீனவர்கள் கைது!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!