28.1 C
Jaffna
June 21, 2024
மலையகம்

காலணி வர்த்தகரின் வீட்டில் கொள்ளையடித்த பொலிசார் கைது

கண்டியில் முன்னணி காலணி வர்த்தகர் ஒருவர் வசிக்கும் மாப்பாணவற்றையில் உள்ள வீடொன்றிற்குள் புகுந்த பொலிஸ் உத்தியோகத்தர் கும்பல் அந்த வீட்டை கொள்ளையடித்துள்ளது. நேற்று முன்தினம் (15) குறித்த வர்த்தகரிடம் கள்ளநோட்டுகள் இருப்பதாகக் கூறி 70 இலட்சம் ரூபா பணம் திருடப்பட்டுள்ளது.

இந்தக் கொள்ளைச் சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய இரண்டு பொலிஸ் உத்தியோகத்தர்கள் உட்பட ஆறு பேர் கண்டி பொலிஸ் குற்றத்தடுப்புப் பிரிவினரால் சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். மேலும் இருவர் கைது செய்யப்படவுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

வர்த்தகரின் வீட்டில் திருடப்பட்டிருந்த 69 இலட்சத்து ஐம்பத்தைந்தாயிரம் ரூபா மற்றும் 103 போலியான 5000 ரூபா நாணயத்தாள்களை கண்டி பொலிஸார் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.

குறித்த வர்த்தகரின் வீட்டுக்குச் சென்ற பொலிஸ் உத்தியோகத்தர்கள் இந்த போலி நாணயத்தாள்களை எடுத்துச் சென்றதாகவும், செருப்பு பெட்டியில் குறித்த நாணயத்தாள்கள் காணப்பட்டதாகவும், கொள்ளையை மேற்கொண்ட பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் வர்த்தகரை கைது செய்து கண்டி பொலிஸாரிடம் ஆஜர்படுத்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளதாகவும் தெரியவந்துள்ளது. . சுற்றிவளைப்பை மேற்கொண்ட பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் போலி நாணயத்தாள்களுடன் சுமார் 10 இலட்சம் ரூபாவை பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்க நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார்.

கண்டி பொலிஸ் அவசர பிரிவில் கடமையாற்றும் சமந்த என்ற பொலிஸ் கான்ஸ்டபிளே இந்தக் கொள்ளைச் சம்பவத்தை திட்டமிட்டுள்ளதாக விசாரணைகளில் இருந்து தெரியவந்துள்ளது. கான்ஸ்டபிளும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். மற்றைய பொலிஸ் உத்தியோகத்தர் பொலிஸ் தலைமையகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட பொலிஸ் கட்டிடப் பிரிவில் கடமையாற்றும் சார்ஜென்ட் ஆவார். இது தவிர, கைது செய்யப்பட்டவர்களில் மத்திய மாகாண முதலமைச்சர் அமைச்சின் எழுத்தர் ஒருவரும் உள்ளடங்குவதாக பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். இந்த சந்தேக நபர்கள் தடுப்புக் காவல் உத்தரவின் பேரில் தடுத்து வைக்கப்பட்டு விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும், இது தொடர்பான விசாரணைகளுக்காக குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களத்தின் உதவியை கோருவதாகவும் மத்திய மாகாணங்களுக்குப் பொறுப்பான சிரேஷ்ட பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் திரு.லலித் பத்திநாயக்க தெரிவித்தார்.

கண்டி பிரதேசத்திற்குப் பொறுப்பான சிரேஷ்ட பொலிஸ் அத்தியட்சகர் தலைமையில் நடைபெற்ற சமூக பொலிஸ் கூட்டத்தில் சமந்த என்ற கான்ஸ்டபிள் நேற்று முன்தினம் (15) சிரேஷ்ட பொலிஸ் அத்தியட்சகரிடம் குறிப்பிட்ட இடத்தில் 02 கோடி ரூபா பெறுமதியான போலி நாணயத்தாள்கள் இருப்பதாக தனக்கு தகவல் கிடைத்ததாக தெரிவித்தார். மேலும், அந்த இடத்தை ஆய்வு செய்ய அதிகாரி மற்றும் ஆயுதங்களை தருமாறும் அவர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். அதன்படி, சிரேஷ்ட பொலிஸ் அத்தியட்சகரின் அறிவுறுத்தலின் பேரில், தலைமையக பொலிஸ் பரிசோதகர் இந்த கான்ஸ்டபிளுக்கு கைவிலங்குகளுடன் துப்பாக்கியையும் கொடுத்தார்.

அதன்படி, இந்த கான்ஸ்டபிள், சார்ஜென்ட்டுடன், ஆயுதம் ஏந்தியபடி, சீருடை அணிந்து, மாப்பானாவற்றையில் உள்ள வர்த்தகரின் வீட்டுக்குச் சென்றார். வழியில் பொலிரோ ரக கெப் வண்டியில் வந்த 06 பேர் இந்த இரண்டு பொலிசாருடம் சேர்ந்து கொண்டனர். அவர்களில் சிலர் முகத்தை மறைத்துள்ளனர். அவர்களில் பொலிஸ் தலைமையக சார்ஜன்ட் மற்றும் அபிவிருத்தி உதவியாளர் ஆகியோர் அடங்குவர்.

அந்த குழுவினர் வீட்டிற்கு சென்று பாதுகாப்பு கமராக்கள் மற்றும் அந்த கமராக்களின் காட்சிகளை பதிவு செய்யும் டி.வி.ஆர். இயந்திரத்தையும் செயலிழக்க செய்தனர். பின்னர், வீட்டில் போலி நாணயத்தாள்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகக் கூறி, அப்போது வீட்டில் இருந்த அயலவர்கள் இருவருடன் தொழிலதிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

இந்த வர்த்தகர் அண்மையில் திவாலாகி 06 கோடி ரூபாவிற்கு தாம் வாழ்ந்த கண்டிக்கு அருகில் உள்ள வீட்டை விற்றுள்ளார். கடனை செலுத்திய பின், 85 லட்சம் ரூபாய் மட்டுமே மீதம் இருந்தது. வீட்டை விற்றுவிட்டு மாப்பாணாவற்றையில் உள்ள வீட்டுக்கு வாடகைக்கு வந்துள்ளார். வீட்டை விற்று மீதி பணம் வீட்டில் இருந்தது.

சோதனையை மேற்கொண்ட பின்னர், கான்ஸ்டபிள் கண்டி தலைமையக பொலிஸ் நிலைய பொறுப்பதிகாரிக்கு தொலைபேசி மூலம் அழைப்பு விடுத்தார், சோதனை வெற்றிகரமாக இருப்பதாகவும் சந்தேக நபர்களை அழைத்துச் செல்ல அவசர  பிரிவின் ஜீப்பை அனுப்புமாறும் கூறினார். அப்போது, ​​அவசர அழைப்புப் பிரிவின் போலீஸ் ஜீப் வேறு பணிகளுக்கு பயன்படுத்தப்பட்டதால், தலைமையக போலீஸ் அதிகாரி, தான் பயன்படுத்திய போலீஸ் ஜீப்பை உடனடியாக அந்த இடத்துக்கு அனுப்பி வைத்தார். அப்போது, ​​ஜீப் வீட்டின் அருகே வந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​அந்த இடத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த பொலிரோ ரக ஜீப்பில் வீட்டில் இருந்த சிலர் ஏறி வேகமாக செல்வதை ஜீப் டிரைவர் பார்த்தார். போலிப் பணத்துடன் பிடிபட்ட வர்த்தகரின் கைது நடவடிக்கையை பொலிஸ் கான்ஸ்டபிள் பொலிஸ் புத்தகங்களில் பதிவு செய்து கொண்டிருந்த போதே அவர் பொலிஸ் நிலைய கட்டளைத் தளபதிக்கு இது தொடர்பில் அறிவித்துள்ளார். அந்தக் குறிப்புகள் அனைத்தும் முடிந்ததும், காவல் நிலையத் தளபதி அந்த தொழிலதிபரிடம் விசாரித்தபோது, ​​அவருடைய வீடு காவல்துறை அதிகாரிகளால் சூறையாடப்பட்டதாகக் கூறினார். முகமூடி அணிந்த பலர் வந்ததாகவும் அவர்களில் ஒருவரை அவரது மனைவி அடையாளம் காட்டுவதாகவும் அவர் பொலிஸ் நிலையத் தளபதியிடம் கூறியுள்ளார்.

உடனடியாக குறுக்கிட்ட பொலிஸ் நிலைய கட்டளைத் தளபதி, கான்ஸ்டபிளுடன் சுற்றிவளைப்புக்கு சென்ற சார்ஜன்டிடம் இது பற்றிக் கேட்டதற்கு, வெளியாட்களும் இந்தச் சோதனையில் ஈடுபட்டதாகத் தெரிவித்தார். இது தொடர்பில் தனக்கு சந்தேகம் இருப்பதாக அவர் கூறியதால், பொலிஸ் நிலையப் பொறுப்பதிகாரி அதனை விசாரிக்கும் போது, ​​குறித்த வர்த்தகரின் வீட்டிற்கு அருகில் வேகமாக வந்த பொலிரோ வண்டி  கடுகஸ்தோட்டையில் இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. அதன்படி, அங்கு சென்ற பொலிஸ் குழுவினர், குறித்த வர்த்தகரின் வீட்டில் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட 60 இலட்சம் ரூபா பணத்துடன் நான்கு பேரை கெப் வண்டியுடன் கைது செய்துள்ளனர். சோதனையின் போது 2 பேர் தப்பி ஓடிவிட்டனர். இவர்கள் இருவரும் திகன பிரதேசவாசிகள் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இங்கிருந்து கைது செய்யப்பட்ட பொலிஸ் தலைமையக சார்ஜன்ட் குருநாகல் கும்புக்கேட்டைச் சேர்ந்தவர்.

அவரிடம் நடத்திய விசாரணையில், போலீஸ் கான்ஸ்டபிளின் வழிகாட்டுதலின் பேரில், தொழிலதிபரிடம் பணம் கொள்ளையடிக்கும் நோக்கில், இந்த கொள்ளையை திட்டமிட்டது தெரியவந்தது. இந்த கொள்ளை பல நாட்களாக திட்டமிட்டு நடத்தப்பட்டதாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இந்த தொழிலதிபர் சில காலத்திற்கு முன்பு சட்டவிரோதமாக பண பரிவர்த்தனை மோசடியில் ஈடுபட்டு போலீசாரிடம் சிக்கியிருப்பதும், அதுதொடர்பான விசாரணைகள் 10 ஆண்டுகளாக நடந்து வருவதும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

தொழிலதிபரின் மனைவி என்று கூறப்படும் பெண்ணை அவர் சட்டப்படி திருமணம் செய்து கொள்ளவில்லை என்றும் அவர் கொழும்பில் வசிப்பவர் என்றும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இவர் போதைப்பொருள் பாவனைக்கு அடிமையானவர் எனவும், இந்த வர்த்தகர் அவரை மீட்டு தனது மனைவியாக வைத்துக் கொண்டுள்ளதாகவும் விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளது. வர்த்தகர் மற்றும் அவரது மனைவி பணத்தை கொள்ளையடிக்கும் போது பொலிஸ் அதிகாரிகள் உட்பட கொள்ளையர்களுடன் சண்டையிட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

குளவிக்கொட்டுக்கு இலக்கான பெண் தொழிலாளர்கள்

Pagetamil

தேங்காய் விழுந்து சிறுமி பலி

Pagetamil

வீதியில் சென்ற 14 வயது மாணவி… இறுக்கியணைத்து உம்மா: குடும்பஸ்தர் கைது!

Pagetamil

மண்மேடு சரிந்து விழுந்து குழந்தை பலி

Pagetamil

காதல் வசப்பட்டு ஓடிப்போன குடும்பப் பெண்கள் மீண்டும் குடும்பங்களுடன் இணைய மறுப்பு!

Pagetamil

Leave a Comment