26 C
Jaffna
November 30, 2023
உலகம்

அமெரிக்காவில் யூத ஜெப ஆலய தலைவர் குத்திக்கொலை!

அமெரிக்காவின், மிச்சிக்கன், டெட்ராய்டில் உள்ள ஒரு யூத ஜெப ஆலயத்தின் தலைவர் அவரது வீட்டிற்கு வெளியே கத்தியால் குத்தப்பட்டு உயிரிழந்துள்ளார்.

இந்த தாக்குதலின் பின்னணியில், எந்த உள்நோக்கத்தையும் இதுவரை கண்டறியவில்லையென பொலிசார் கூறினாலும், மத்திய கிழக்கில் இஸ்ரேல்-ஹமாஸ் மோதலின் பின்னணியில் அமெரிக்கா முழுவதும் அதிகரித்த அச்சுறுத்தல்களுக்கு மத்தியில் இந்த சம்பவம் கவனம் பெற்றுள்ளது.

ஐசக் ஏக்ரீ டவுன்டவுன் ஜெப ஆலயத்தின் வாரியத் தலைவரான சமந்தா வோல் (40) இறந்துவிட்டதாக அவரது நண்பர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

டெட்ராய்ட் பொலிசார் வெளியிட்ட செய்தி வெளியீட்டில், ஜோலியட் ப்ளேஸின் 1300 பிளாக்கில் ஒருவர் கத்தியால் குத்தப்பட்டு பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக 911 என்ற எண்ணிற்கு சனிக்கிழமை அதிகாலையில் தகவல் வழங்கப்பட்டதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

பொலிசார் அங்கு சென்றதும், பல கத்திக் காயங்களுடன் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணைக் கண்டுபிடித்ததாகவும், அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாகவும் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

அங்கு இருந்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்கு இரத்தம் வழிந்தோடியதைக் கண்டதாகவும், அங்குதான் அவர் கொல்லப்பட்டார் என்று நினைக்கிறார்கள் என்றும் போலீசார் தெரிவித்தனர், ஆனால் வேறு எந்த விவரங்களையும் வெளியிடவில்லை.

“எங்கள் வாரியத் தலைவரான சமந்தா வோலின் எதிர்பாராத மரணத்தை அறிந்து நாங்கள் அதிர்ச்சியும் வருத்தமும் அடைந்துள்ளோம்” என்று ஜெப ஆலயம் ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்துள்ளது. “இந்த கட்டத்தில், எங்களிடம் கூடுதல் தகவல்கள் இல்லை, ஆனால் அது கிடைக்கும்போது மேலும் பகிர்ந்து கொள்வோம். அவருடைய நினைவு வரமாக இருக்கட்டும்.

மிச்சிகன் அட்டர்னி ஜெனரல் டானா நெஸ்ஸல், X இல், வோல் தனக்குத் தெரிந்த நல்ல மனிதர்களில் ஒருவர் என்று கூறினார்.

“அவருடைய சமூகம், மாநிலம் மற்றும் நாடு மீதான அவருடைய உண்மையான அன்பினால் அவர் உந்தப்பட்டார். அனைவருக்கும் ஒரு சிறந்த இடத்தை உருவாக்க சாம் உண்மையிலேயே தனது நம்பிக்கையையும் செயல்பாட்டையும் பயன்படுத்தினார்“ என்றார்.

வியாழனன்று அமெரிக்க சட்டமாஅதிபர் மெரிக் கார்லண்ட் ஒரு செய்தி மாநாட்டில், மத்திய கிழக்கு விவகாரத்தையடுத்து அனைத்து 94 அமெரிக்க வழக்கறிஞர்கள் அலுவலகங்களையும் FBI யையும், கூட்டாட்சி, மாநில மற்றும் உள்ளூர் சட்ட அமலாக்கப் பங்காளிகளுடன் நெருங்கிய தொடர்பில் இருக்குமாறு உத்தரவிட்டதாகக் கூறியதை அடுத்து இந்தக் கொலை நடந்துள்ளது.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

உக்ரைன் இராணுவ உளவுத்துறை தலைவரின் மனைவி நஞ்சூட்டப்பட்டதால் வைத்தியசாலையில் அனுமதி!

Pagetamil

அழகாயிருந்ததால் பயமாயிருந்தது: 15 வயது மூத்த மணப்பெண், குடும்பத்தை சுட்டுக்கொன்று தானும் தற்கொலை; திருமண நிகழ்வில் மணமகன் வெறிச்செயல்!

Pagetamil

அவுஸ்திரேலியாவில் பாலியல் பலாத்காரத்திற்குள்ளான 90 வயது மூதாட்டி பலி

Pagetamil

இஸ்ரேல்- ஹமாஸ் கைதிகள் பரிமாற்றம்!

Pagetamil

இஸ்ரேல்- ஹமாஸ் போர் நிறுத்தம் ஆரம்பம்

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!