28.2 C
Jaffna
June 12, 2024
உலகம்

காதலி கைவிட்டுவிடுவார் என்ற பயத்தில் நடந்த கொலை!

அமெரிக்க தொழில்நுட்ப தலைமை நிர்வாக அதிகாரியிடமிருந்து 400,000 டொலர்களை திருடிய அவரது தனிப்பட்ட உதவியாளர், திருட்டு விவகாரத்தை தனது காதலியிடமிருந்து மறைப்பதற்காக நிர்வாக அதிகாரியின் தலையை துண்டித்து கொன்றதாக வெள்ளிக்கிழமை (மே 24) அவரது வழக்கறிஞர் கூறினார்.

ஜனவரி 2020 இல், நைஜீரியாவை தளமாகக் கொண்ட மோட்டார் பைக் ஸ்டார்ட்அப் கோகடாவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாக இருந்த ஃபாஹிம் சலே – கார்ப்பரேட் செலவினக் கணக்கில் இருந்து 90,000 டொலரை காணவில்லை என்பதைக் கண்டறிந்தார். தனது உதவியாளர் ஹாஸ்பிலை சந்தேகப்பட்டார்.

Tyrese Haspil, 25, தனது குற்றத்தை மறைப்பதற்கான வழிகளை தனது முதலாளியிடமிருந்து கண்டுபிடித்துக்கொண்டிருந்தார். அவரது பிரெஞ்சு காதலியான Marine Chaveuz திருட்டைப் பற்றி அறிந்தால், உறவை முறித்து விடுவார் என அவர் அஞ்சினார்.

ஃபாஹிம் சலேயின் 2.4 மில்லியன் டொலர் பெறுமதியான லோயர் ஈஸ்ட் சைட் குடியிருப்பில் ஹாஸ்பில் நுழைந்தார். மன்ஹாட்டன் சுப்ரீம் கோர்ட் விசாரணையில் வெளியான தகவல்களின்படி, சாலேயை தாக்கிய ஹாஸ்பில், பின்னர் அவரை கொன்றார்.

ஹாஸ்பில் “அதிகமான உணர்ச்சிக் குழப்பத்திற்கு” உள்ளாகினார், இது அவரை கொலைக்கு இட்டுச் சென்றது ன அவரது சட்டத்தரணி 12 பேர் கொண்ட நடுவர் மன்றத்தை நம்ப வைக்க முயன்றார்.

சட்டத்தரணிகளின் கூற்றுப்படி, ஹஸ்பில் தனது காதலியால் திருட்டு பற்றி அறிந்த பிறகு “கைவிடப்படுவார்” என்று கவலைப்பட்டார்.

“தற்கொலை அல்லது கொலை” என இரண்டு வழிகள் இருப்பதாக அவர் நினைத்தார். அவர் கடைசியாக இரண்டாவது வழியை தேர்ந்தெடுத்தார்.

சலே, ஹாஸ்பிலிடம் பணத்தைத் திரும்பப் பெற முடிந்தது, ஆனால் பிந்தையவர் மீது குற்றச்சாட்டுகளை அவர் சுமத்தவில்லை, ஏனெனில் அவர் அவரை தனது பாதுகாவலராகப் பார்த்தார் மற்றும் பணம் செலுத்தும் திட்டத்தின் மூலம் பணத்தைத் திருப்பிச் செலுத்த அவருக்கு நேரம் கொடுக்க முடிவு செய்தார்.

ஆனால் ஹாஸ்பில் பேபால் கணக்கு மூலம் தொடர்ந்து திருடினார். வழக்கின் அச்சுறுத்தல் அவர் மீது தொடங்கிய பிறகு, ஹாஸ்பில் தனது முதலாளியைக் கொல்ல முடிவு செய்ததாக சட்டத்தரணிகள் தெரிவித்தனர்.

“இந்த காலகட்டத்தில், அவர் கொலையை மட்டும் செய்யாமல் அதிலிருந்து தப்பிக்கவும் திட்டமிட்டார் … அதை மறைக்கவும் மற்றும் அவரது கடனை எப்படி அழிக்கவும் மற்றும் குற்றவியல் நடவடிக்கைகளில் ஃபாஹிம் சலேஹ் சாட்சியமளிப்பதைத் தடுக்கவும்,” மன்ஹாட்டன் உதவி மாவட்ட வழக்கறிஞர் லிண்டா ஃபோர்டு நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

தொழிலாளி முதலாளியின் கிரெடிட் கார்டைப் பயன்படுத்தி, அவரது கொலையை செய்வதற்கான பொருட்களை வாங்கினார். தி நியூயார்க் போஸ்ட்டின் படி, ஹஸ்பில் சலேயின் கிரெடிட் கார்டுகளை சவாரிகளுக்கு பணம் செலுத்த பயன்படுத்தியதாகவும், கொலையை செய்யவும், இடத்தை சுத்தப்படுத்த அதே கார்டில் இருந்து பொருட்களை வாங்கியதாகவும் கூறப்படுகிறது.

ஹாஸ்பில் ஒரு முகமூடி அணிந்திருந்தபோது, அவர் சலேயை ஒரு டேசரால் அடித்து, அவரது உடலைக் குத்தி, பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையை வெட்டியதன் மூலம் அதைத் துண்டித்ததாக வழக்கறிஞர்கள் தெரிவித்தனர்.

தனது முதலாளியைக் கொன்ற பிறகு, ஹாஸ்பில் அந்த இடத்தை காலி செய்தார். இருப்பினும், அவர் சம்பவ இடத்தில் காணப்பட்ட ஒவ்வொரு “எதிர்ப்பு ஃபெலன் டிஸ்க்” அடையாளக் குறிச்சொல்லையும் உறிஞ்சாததால், சுத்தம் செய்யவில்லை.

இந்த வட்டில் ஒரு தனித்துவமான எண் இருந்தது, இது கொலைக்கு முன் ஹாஸ்பில் வாங்கிய டேசருடன் பொருந்தியது என்று வழக்கறிஞர்கள் தெரிவித்தனர். சலேயின் உடலை அவரது உறவினர் அறையில் கண்டெடுத்தார்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

ஜோ பிடன் முன்மொழிந்த இஸ்ரேல்- ஹமாஸ் போர்நிறுத்தத்தை ஐ.நா பாதுகாப்புசபை ஆதரித்தது!

Pagetamil

துணை ஜனாதிபதியுடன் மாயமான விமானம்!

Pagetamil

ஐரோப்பிய நாடாளுமன்ற தேர்தல் முடிவு எதிரொலி: பிரான்சில் திடீர் பொதுத்தேர்தல் அறிவிப்பு!

Pagetamil

ஜேர்மனியில் கஞ்சா புகைத்து விட்டு வாகனம் செலுத்த அனுமதி!

Pagetamil

டென்மார்க் பிரதமர் மீது தாக்குதல்

Pagetamil

Leave a Comment