27.5 C
Jaffna
February 21, 2024
இலங்கை

‘புகை அடித்த பொலிசார் ரெடியாக இருங்கள்… ஆட்சிக்கு வந்ததும் இருக்கிறது விளையாட்டு’: சஜித் பகிரங்க எச்சரிக்கை!

ஜனாதிபதி ரணில் விக்கிரமசிங்கவுக்கும், முன்னாள் ஜனாதிபதி மஹிந்த ராஜபக்ஷவுக்கும் முதுகெலும்பு இருந்தால் தேர்தலை நடத்தி மக்கள் முன் வருமாறு சவால் விடுப்பதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச நேற்று (30) மாலை கொழும்பில் தெரிவித்தார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ஏற்பாட்டில் இடம்பெற்ற ஆர்ப்பாட்ட பேரணியை நீர்த்தாரை மற்றும் கண்ணீர் புகை குண்டுகளை வீசி கலைத்ததன் பின்னர் ஆர்ப்பாட்டக்காரர்கள் மத்தியில் உரையாற்றும் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.

சஜித் பிரேமதாச மேலும் கூறியதாவது:

இன்று ஒரு வரலாற்று தருணம். இந்த நாட்டை அழித்த முன்னாள் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷவை அகற்றிய மாபெரும் ஜனநாயகப் புரட்சியை ஆரம்பித்தவர்கள் நாங்கள். இப்போது நாட்டை ஆளும் ரணில் ராஜபக்ச அரசாங்கம் நீண்ட காலம் நீடிக்க முடியாது. இந்த அரசாங்கம் மக்களைக் கொல்லாமல் மக்களைக் கொன்று மிக மனிதாபிமானமற்ற அழுத்தத்தை மக்கள் மீது செலுத்தி நாட்டில் இருநூற்றி இருபது இலட்சம் பேரை பட்டினி போட்டுள்ள கேவலமான அரசாகும்.

நாங்கள் இந்த அரசாங்கத்திற்கு பயப்படவில்லை என்று கூறுகிறோம். இது வெறும் ஆரம்பம் தான். எங்களுக்கு வேறு எதுவும் வேண்டாம், எங்களுக்கு வாக்கு வேண்டும் என்று ஜனாதிபதி ரணிலிடம் ராஜபக்ஷ கூறுகிறார். நாங்கள் மக்களின் ஆசியுடன் ஆட்சிக்கு வருவோம், விளையாட்டினாலோ அல்லது முரட்டு ராஜபக்சவுடன் ஒப்பந்தம் போட்டுக்கொண்டு அல்ல. மக்களின் ஆசியால் ஆட்சிக்கு வருகிறோம். இன்று இந்த அரசாங்கம் மக்களை கண்டு அஞ்சுகிறது. இது வெறும் ஆரம்பம் தான். இன்று காலை இந்த அரசாங்கத்தின் குண்டர்கள் சென்று தடை உத்தரவு பெற்றனர். ஆனால் நாங்கள் சட்டத்தை மீறவில்லை. இன்று இந்த இடத்திற்கு வந்த பல்லாயிரக்கணக்கான மக்களின் அடிப்படை உரிமைகளை இந்த அரசாங்கம் அப்பட்டமாக மீறியது.

நான் ரணிலுக்கும் மகிந்தவுக்கும் சொல்கிறேன் உங்களுக்கு முதுகெலும்பு இருந்தால் மக்கள் முன் வாருங்கள். இந்த அரசாங்கம் வாள்களாலும், வெடிகுண்டுகளாலும், முகமூடிகளாலும் தாக்கப்படவில்லை என்று கூறுகின்றோம். வாக்கு மூலம் தாக்குவோம். இந்த நாட்டு மக்களை படுகுழிக்கு இட்டுச் செல்ல முயலும் இந்த செயற்பாட்டை வாக்களிப்பின் மூலம் தோற்கடிப்போம். அதனுடன் எங்களுடன் இணையுங்கள். நாங்கள் மகிந்த மற்றும் ரணிலாவை கையாள்கின்றோம்

நாங்கள் ஒப்பந்தம் செய்யும் குழு அல்ல. எங்களிடம் அத்தகைய வியாபாரிகள் இல்லை. இந்த நாட்டை வங்குரோத்து செய்தவர்கள் எமது அரசாங்கத்தில் நிச்சயம் சட்டத்தின் முன் நிறுத்தப்படுவார்கள் என்று கூறுகின்றோம். மக்களுக்கு நீதி வழங்குகிறோம்.

நாட்டை திவாலாக்கியது யார் என்பதை உயர்நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்துள்ளது. அரச அதிகாரம் பெறுவதற்கு முன்னரே அந்த முடிவை எடுத்தோம். அந்த முடிவின் மூலம் அவர்களை சட்டத்தின் முன் நிறுத்தி அவர்களிடமிருந்து இழப்பீடு பெறுவதற்கு தேவையான சட்ட ஆதரவை வழங்கி எங்கள் கடமையை நிறைவேற்றுவோம்.

இன்றைய தாக்குதல் சட்டவிரோதமானது என்று பொலிஸாரிடம் கூறுகின்றோம். இன்று இந்த காட்டுமிராண்டித்தனமான தாக்குதலை நடத்தியவர்கள் தயாராக இருக்க வேண்டும். நாங்கள் நிச்சயமாக உங்களை நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்வோம்.

நாங்கள் அரசியல் அயோக்கியர்கள் அல்ல. எமது வலது பாதத்தை முன் வைத்து மக்கள் சக்தியால் ஒவ்வொரு கிராமத்தையும் பலப்படுத்தி இந்த சட்டவிரோத அரசை வீட்டுக்கு அனுப்புவோம். அதற்காக வரிசையாக நிற்குமாறு கோருகிறோம். இன்று தாக்கப்பட்டவர்களுக்கு நாங்கள் பொறுப்பேற்கிறோம். அது மாத்திரமன்றி இந்த நாட்டின் ஒட்டுமொத்த மக்களையும் பாதுகாக்கும் பொறுப்பை நாங்கள் ஏற்றுக் கொள்கின்றோம்.

இன்று ரணிலை நினைத்து வெட்கப்படுகிறோம். தடை உத்தரவு போடுவது நமக்கு வெட்கமாக இல்லையா? இன்று நான் சொல்கிறேன், நமது அரசாங்கத்தின் கீழ், இந்த மாளிகைகள் அனைத்தும் பல்கலைக்கழகங்களாக மாற்றப்படும் என்றார்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
1
+1
1

இதையும் படியுங்கள்

யாழில் துயரம்: நாய் குறுக்காக ஓடியதால் யாழ் பல்கலைக்கழக மாணவன் பலி!

Pagetamil

யாழில் பூட்டிய வீட்டுக்குள் குடும்பம் நடத்திய 15 வயது மாணவியும், 17 வயது மாணவனும்!

Pagetamil

லொறி மோதி உயிரிழந்த பல்கலைக்கழக உதவி விரிவுரையாளர்!

Pagetamil

முன்னர் குறிப்பிட்டதை விட அதிகமாக மின் கட்டணம் குறையுமாம்!

Pagetamil

சுமந்திரனின் மனுவை நிராகரியுங்கள்: உயர்நீதிமன்றத்தில் சட்டமா அதிபர்!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!