26.3 C
Jaffna
February 26, 2024
உலகம்

அமெரிக்காவில் 7 பேரை சுட்டுக்கொன்றவர் தற்கொலை

ஞாயிற்றுக்கிழமை முதல் சிகாகோவின் புறநகர்ப் பகுதிகளில் மூன்று இடங்களில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் குறைந்தது எட்டு பேர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாக இல்லினாய்ஸ் அதிகாரிகளை மேற்கோள் காட்டி ஊடக அறிக்கைகள் தெரிவித்துள்ளன. டெக்சாஸில் உள்ள நடாலியாவுக்கு அருகில், 23 வயதான ரோமியோ நான்ஸ் என்ற குற்றவாளியை, போலீஸ் மோதலுக்கு மத்தியில் அவர் தன்னைத்தானே சுட்டுக் கொண்டதை காவல்துறை பின்னர் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது.

கொலைக்கான காரணத்தை அறிய ஜோலியட் மற்றும் வில் மாவட்டங்களில் உள்ள போலீசார் தீவிரமாக விசாரித்து வருகின்றனர். அதிகாரிகளின் கூற்றுப்படி, தாக்குதல் நடத்தியவர் பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன் பழகியவர் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சோகமான துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஞாயிறு மற்றும் திங்கட்கிழமைகளில் தனித்தனி இடங்களில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர்.

சமூக வலைதளங்களில் அதிகாரிகள் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர். அவர்கள் அளித்த தகவலின்படி, சந்தேக நபர் ஆயுதம் ஏந்தியவர் மற்றும் ஆபத்தானவர் என்று கூறப்படுகிறது.

“செயல்படும் சம்பவம் (புதுப்பிக்கப்பட்டது) ஜனவரி 22, 2024 பிற்பகல் 3:00. வெஸ்ட் ஏக்கர்ஸ் ரோட்டின் 2200 பிளாக்கில் இரண்டு வீடுகளில் துப்பாக்கிச் சூட்டுக்கு இலக்காகி உயிரிழந்த பலரை அதிகாரிகள் கண்டறிந்ததை அடுத்து, துப்பறியும் அதிகாரிகளும் அதிகாரிகளும் தீவிர கொலை விசாரணையை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். ,” என்று ஜோலியட் காவல் துறை செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 23) தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 21) வில் கவுண்டி குடியிருப்பில் ஒருவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார். மேலும் ஏழு பேர் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 22) ஜோலியட்டில் உள்ள இரண்டு வீடுகளில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர். அதிகாரிகளின் கூற்றுப்படி, ஜோலியட் டவுன்ஷிப்பில் 28 வயதுடைய நபர் ஒருவர் சுடப்பட்டு, மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். 42 வயதான மற்றொரு நபர், அருகிலுள்ள ஜோலியட் முகவரியில் துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயத்துடன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார், காயங்களுடன் உயிருக்கு ஆபத்தானதாகக் கருதப்படவில்லை.

இரண்டு வீடுகளையும் அதிகாரிகள் கண்காணித்து வந்தனர். வில் கவுண்டி தலைமை துணை டான் ஜங்கிள்ஸ் பகிர்ந்துள்ள தகவலின்படி, பிரதிநிதிகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 21) மாலை முதல் குடியிருப்புகளில் ஒன்றைக் கண்காணித்து வந்தனர்.

அன்றைய துப்பாக்கிச் சூட்டில் ஈடுபட்ட சந்தேகநபர் திரும்பி வருவார் என பொலிசார் எதிர்பார்த்தனர். சந்தேக நபர் ஆஜராகாததால், பிரதிநிதிகள் ஒரு வீட்டின் கதவை அணுகினர், ஆனால் எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை.

பின்னர் அவர்கள் இரண்டாவது வீட்டை சோதனை செய்தனர், முதல் வீட்டிற்கு தொடர்பு இருப்பதாக அறிந்தனர். அங்கு, பாதிக்கப்பட்டவர்களின் முதல் தொகுப்பை அதிகாரிகள் கண்டுபிடித்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இறந்த காலம் குறித்து தனக்கு எந்த தகவலும் இல்லை என்று ஜங்கிள்ஸ் கூறினார். ஜொலியட் காவல்துறை, பேஸ்புக் பதிவின் மூலம், திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 22) பிற்பகல் ஒரு தொடர்ச்சியான விசாரணையைப் பற்றி அறிவித்தது.

மக்களை சுட்டுக் கொன்றதாகக் கூறப்படும் ஆசாமியைப் பிடிக்கும் முயற்சியில், அதிகாரிகள் சந்தேக நபரின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளனர். அதனுடன், தொடர்புடைய வாகனமாக அடையாளம் காணப்பட்ட சிவப்பு டொயோட்டா கேம்ரியின் படங்களையும் அதிகாரிகள் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

உலகின் மிகப்பெரிய பாம்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது!

Pagetamil

நிலவில் வெற்றிகரமான தரையிறங்கிய தனியார் நிறுவன விண்கலம்

Pagetamil

இஸ்ரேலின் இனஅழிப்புக்கு அமெரிக்கா பச்சை விளக்கா?: போர்நிறுத்த தீர்மானத்தை வீட்டோ செய்தது!

Pagetamil

அமெரிக்காவில் மருத்துவ ஆராய்ச்சிக்காக 200 ஏக்கரில் 30 ஆயிரம் குரங்குகளுக்கு மினி நகரம்

Pagetamil

பிரபல நீலப்பட நடிகை தற்கொலை!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!