உலகம் முக்கியச் செய்திகள்

அமெரிக்காவில் ஆரம்பப்பாடசாலையில் இளம்பெண் துப்பாக்கிச்சூடு: 3 குழந்தைகள் உள்ளிட்ட 6 பேர் பலி!

அமெரிக்காவில் ஆரம்பப் பாடசாலை ஒன்றில் நடத்தப்பட்ட துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 குழந்தைகள் உட்பட 6 பேர் பலியாகியுள்ளனர்.

டென்னிசி மாகாணத்தின் தலைநகரான நாஷ்வில்லில் உள்ள ஆரம்பப் பாடசாலையில் பெண் ஒருவர் கண்மூடித்தனமாக துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியுள்ளார். இதில் 3 குழந்தைகள் உட்பட 6 பேர் பரிதாபமாக கொல்லப்பட்டனர். 3 குழந்தைகள் தவிர பாடசாலை ஊழியர்கள் 3 பேரும் உயிரிழந்ததை நாஷ்வில் நகர காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது.

ஒன்பது வயதுடைய மூன்று குழந்தைகளுக்கும் துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்கள் இருந்தன. அவர்கள் வாண்டர்பில்ட்டில் உள்ள மன்ரோ கேரல் ஜூனியர் குழந்தைகள் மருத்துவமனைக்கு வந்தவுடன் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டனர். அதிகாரிகளின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர்கள் 60 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்கள். பள்ளியில் அவர்களின் பங்கு உடனடியாகத் தெரியவில்லை.

திங்கட்கிழமை பிற்பகல் மெட்ரோபொலிட்டன் நாஷ்வில்லி காவல் துறை, சந்தேக நபர், 28 வயதான நாஷ்வில்லே குடியிருப்பாளரான ஆட்ரி ஹேல் என்ற பெண் சுட்டுக்கொல்லப்பட்டதாக அறிவித்தது.

ஹேல் ஒரு தாக்குதல் துப்பாக்கி, கைத்துப்பாக்கி ஆகியவற்றை வைத்திருந்ததாகவும், ஒரு கதவு வழியாக சுட்டு கட்டிடத்திற்குள் நுழைந்ததாகவும் போலீசார் தெரிவித்தனர். அவரிடம் பாடசாலைகளின் விரிவான வரைபடங்களும் இருந்துள்ளன.

ஹேல் பள்ளியின் முன்னாள் மாணவர் என்று நம்பப்படுவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். போலீஸ் தலைவர் ஜான் டிரேக் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், ஹேல் “திருநங்கையாக அடையாளம் காட்டுகிறார்”.

திங்கட்கிழமை நிலவரப்படி, இந்த ஆண்டு இதுவரை அமெரிக்காவில் குறைந்தது 128 வெகுஜன துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவங்கள் நடந்துள்ளன, துப்பாக்கி வன்முறைக் காப்பகத்தின் கூற்றுப்படி, நான்கு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட ஒரு சம்பவத்தை வெகுஜன துப்பாக்கிச் சூடு என்று வரையறுக்கிறது.

2020 ஆம் ஆண்டு முதல், துப்பாக்கி வன்முறைக் காப்பக தரவுத்தளத்தின்படி, அமெரிக்காவில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் வெகுஜன துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை 600க்கு மேல் உயர்ந்துள்ளது, 2022 இல் 646 பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
1
+1
0
+1
0
+1
1

இதையும் படியுங்கள்

கஜேந்திரகுமார் எம்.பியை துப்பாக்கியால் சுட முயற்சியா?: இன்று மருதங்கேணியில் நடந்தது என்ன?

Pagetamil

கோடீஸ்வரர் பட்டியலில் மீண்டும் முதலிடம் பிடித்தார் எலான் மஸ்க்

Pagetamil

நாட்டை விற்கப்போகிறார்கள் என்ற தவறான பிரச்சாரமாம்: ஜனாதிபதி நாட்டுக்கு ஆற்றிய உரை; ஊழல் குறித்தும் மெத்தனம்!

Pagetamil

நான் ‘இடும் சாதி’; கொழும்பில் வளர்ந்தால் சாதி பற்றி அறிந்திருக்கவில்லை: விக்னேஸ்வரன் பகிரங்க விளக்கம்!

Pagetamil

எரிபொருட்களின் விலைகளில் மாற்றம்!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!