27.4 C
Jaffna
March 20, 2023
விளையாட்டு

உலககோப்பை கனவிற்காக 16 ஆண்டுகள் போராடினேன்… நேற்றுடன் கனவு துரதிர்ஷ்டவசமாக முடிந்தது: கிறிஸ்டியானோ ரொனால்ட்டோ!

போர்த்துக்கலுக்கு உலக கோப்பையை வெல்வதே எனது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய லட்சிய கனவாக இருந்தது. இந்தக் கனவுக்காக நான் கடுமையாகப் போராடினேன். துரதிர்ஷ்டவசமாக நேற்று கனவு முடிவுக்கு வந்தது என பதிவிட்டுள்ளார் போர்த்துக்கல் நட்சத்திர வீரர் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ.

மொராக்கோவுக்கு எதிரான உலகக் கோப்பை தோல்விக்கு பின்னர், கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ  ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவொன்றை இட்டுள்ளார்.

இதில், தனது சர்வதேச ஓய்வை சூசகமாக குறிப்பிட்டுள்ளதாக கருதப்படுகிறது.

அவரது பதிவில்: போர்த்துக்கலுக்கு உலக கோப்பையை வெல்வதே எனது தொழில் வாழ்க்கையின் மிகப்பெரிய மற்றும் லட்சிய கனவாக இருந்தது. அதிர்ஷ்டவசமாக, நான் போர்த்துக்கல் உட்பட பல சர்வதேச பரிமாண பட்டங்களை வென்றேன். ஆனால், நமது நாட்டின் பெயரை உலகிலேயே மிக உயர்ந்த இடத்தில் வைப்பது எனது மிகப்பெரிய கனவாக இருந்தது.

நான் அதற்காகப் போராடினேன். இந்தக் கனவுக்காக நான் கடுமையாகப் போராடினேன்.
16 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக 5 உலகக் கோப்பையில்  எப்பொழுதும் சிறந்த வீரர்களுக்கு பக்கபலமாகவும், மில்லியன் கணக்கான போர்த்துகீசியர்களின் ஆதரவுடனும், நான் என்னுடைய அனைத்தையும் கொடுத்தேன். அதையெல்லாம் களத்தில் விட்டு விடுங்கள்.
நான் சண்டைக்கு முகத்தைத் திருப்பியதில்லை, அந்தக் கனவைக் கைவிடவில்லை.

துரதிர்ஷ்டவசமாக நேற்று கனவு முடிந்தது, வெப்பத்திற்கு எதிர்வினையாற்றுவது மதிப்புக்குரியது அல்ல. அதிகம் சொல்லப்பட்டதை நீங்கள் அனைவரும் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன், நிறைய எழுதப்பட்டுள்ளது, நிறைய ஊகிக்கப்பட்டது, ஆனால் போர்ச்சுகல் மீதான எனது அர்ப்பணிப்பு ஒரு போதும் மாறவில்லை. நான் எப்பொழுதும் அனைவரின் குறிக்கோளுக்காகவும் போராடுபவனாக இருந்தேன், எனது சகாக்கள் மற்றும் எனது நாட்டை நான் ஒருபோதும் பின்வாங்க மாட்டேன்.

இப்போதைக்கு, இன்னும் சொல்ல அதிகம் இல்லை. நன்றி போர்த்துக்கல். நன்றி கட்டார்.
கனவு இருக்கும் வரை அழகாக இருந்தது… இப்போது, ​​ஒரு நல்ல ஆலோசகராக இருக்க வேண்டிய நேரம் இது, மேலும் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் சொந்த முடிவுகளை எடுக்க அனுமதிக்க வேண்டும்.” என குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவின் இன்ஸ்டகிராம் பதிவை பார்க்க இங்கு அழுத்துங்கள்

கடந்த மூன்று வாரங்களில் ரொனால்டோ கால்பந்து அரங்கில் அதிகம் பேசப்பட்டார். மான்செஸ்டர் யுனைடெட் பயிற்சியாளர் பியர்ஸ் மோர்கன் பற்றிய நேர்காணலை தொடர்ந்து,  மான்செஸ்டர் யுனைடெட் கழகத்திலிருந்து வெளியேறும் நிலையேற்பட்டது. உலககோப்பையில் சுவிட்சர்லாந்து மற்றும் மொராக்கோவிற்கு எதிரான போர்த்துக்கலின் கடைசி இரண்டு உலகக் கோப்பை ஆட்டங்களில் அவர் பெஞ்ச்சில் அமரவைக்கப்பட்டு, மாற்று வீரராக களமிறக்கப்பட்டிருந்தார்.

கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ முடிந்தவரை விரைவாக கிளப் கால்பந்திற்கு திரும்ப விரும்புவார். அவர் அடுத்து எங்கு விளையாடுவார் என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் அவர் சவுதியின் அல்-நாசர் கழகத்துடன் மத்திய கிழக்கில் இருப்பார் என்று தகவல்கள் பரவுகின்றன.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

யாழ் வீரர் வியாஸ்காந்திற்கு ஐ.பி.எல் வாய்ப்பு: ராஜஸ்தான் ரோயல்ஸ் வலைப்பந்துவீச்சாளராக இணைக்கப்பட்டார்!

Pagetamil

இரண்டாவது டெஸ்டிலும் இலங்கையை வீழ்த்தி தொடரை வென்றது நியூசிலாந்து!

Pagetamil

கடவுளும் கைவிட்டார்… இன்னிங்ஸ் தோல்வியை தவிர்க்க போராடும் இலங்கை!

Pagetamil

நியூசிலாந்தில் இதே மைதானம்… இதே சூழல்: 5 வருடங்களின் முன் இலங்கை தப்பித்த வரலாறு திரும்புமா?

Pagetamil

வில்லியம்ஸன், நிக்கோலஸ் இரட்டைச்சதம்: மைதானம் முழுவதும் ஓடவிடப்பட்ட இலங்கையணி!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!