28.5 C
Jaffna
March 20, 2023
இலங்கை

விமல் தலைமையில் புதிய கூட்டணி

அரசாங்கத்தில் இருந்து விலகிய சுயாதீன கட்சிகள் கூட்டணியின் ஏற்பாட்டில் நேற்று (04) மஹரகம தேசிய இளைஞர் சேவை மன்ற வளாகத்தில் நடைபெற்ற முதலாவது பொது மாநாட்டில் புதிய அரசியல் கூட்டணி ஒன்று அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

தமது கூட்டணியின் பெயரை “மேலவை இலங்கை கூட்டணி” என பகிரங்கப்படுத்தியுள்ளனர்.

இதன்போது “மேலவை இலங்கை கூட்டணி”யின் செயற்குழு அறிவிக்கப்பட்டதுடன், தேசிய சுதந்திர முன்னணியின் தலைவரும், முன்னாள் அமைச்சருமான விமல் வீரவன்ச மேலவை இலங்கை கூட்டணியின் தலைவராகவும், செயலாளராக இலங்கை கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் கலாநிதி ஜி. வீரசிங்கவும் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மேலவை இலங்கை கூட்டணியின் தேசிய அமைப்பாளராக ஜனநாயக இடதுசாரி முன்னணியின் தலைவர், முன்னாள் அமைச்சர் வாசுதேவ நாணயக்காரவும், பிவிதுரு ஹெல உறுமயவின் தலைவர், முன்னாள் அமைச்சர் உதய கம்மன்பில மற்றும் ஸ்ரீலங்கா சமசமாஜ கட்சியின் பொதுச் செயலாளர், முன்னாள் அமைச்சர், பேராசிரியர் திஸ்ஸ விதாரண ஆகியோர் மேலவை இலங்கை கூட்டணி”யின் பிரதித் தலைவர்களாவும் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பாராளுமன்ற உறுப்பினரும், யுதுகம தேசிய அமைப்பின் தவிசாளருமான கெவிந்து குமாரதுங்க பிரதி செயலாளராகவும் அறிவிக்கப்பட்டார்.

மேலும், சுயாதீன கட்சிகள் கூட்டணியின் அனைத்துக் கட்சிகளையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் செயற்குழு உறுப்பினர்கள் நியமிக்கப்பட்ட நிலையில், அதில் தேசிய சுதந்திர முன்னணியின் தேசிய அமைப்பாளரும், முன்னாள் இராஜாங்க அமைச்சருமான ஜயந்த சமரவீர, அக்கட்சியின் பிரச்சார செயலாளர் மொஹமட் முஸம்மில், ஸ்ரீலங்கா கம்யூனிஸ்ட் கட்சியின் உப தலைவர் வீரசுமண வீரசிங்க ஆகிய பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களும் அடங்குகின்றனர்.

மாநாட்டுக்கு வருகை தந்தவர்களை பாராளுமன்ற உறுப்பினர் வீரசுமண வீரசிங்க வரவேற்று உரையாற்றிய பின்னர் சுயாதீன கட்சி ஒன்றியத்தின் தலைவர்கள் கொள்கை பிரகடனத்தில் கையொப்பமிட்டனர்.

இங்கு உரையாற்றிய விமல் வீரவன்ச,

நாடு தற்போது புதிய பிறப்பை நோக்கி நகர்ந்து வருவதாகவும் அதனைக் கலைக்க சிலர் முயற்சிப்பதாகவும்  தெரிவித்தார்.

நாம் மாற்றும் தருணத்தில் இருக்கிறோம். ஒரு இராச்சியத்தில் இருந்து மற்றொரு இராச்சியத்திற்கு செல்லும் போது. அறுவை சிகிச்சையின் போது. ஒரு புதிய பிறப்பு ஒரு புதிய சூழ்நிலையை உருவாக்கும் நேரத்தில். கர்ப்ப காலத்தில்.

சிலர் அந்தப் புதிய பிறப்பைக் கலைக்க முயற்சிக்கிறார்கள். அந்தப் புதிய பிறப்பைக் கலைத்துவிட்டு, பழைய பிறப்பைத் தொடருங்கள். அந்தப் பிறப்பைத் தடுக்கும் கட்சியின் பிரதிநிதிகளாக அல்ல, கருவறையில் வளரும் பெருமைக்குரிய இலங்கையின் பிறப்பிற்குத் தேவையான பலத்தைத் தருவதற்காகவே இன்று கூட்டணியை நிறுவுகிறோம்.

இந்த மாற்றம் யுகத்தில் இதுவரை இருந்த அரசியல் முடிவுக்குப் போகிறது. பழமைவாத அரசியல் அழிந்து வருகிறது. மரபுவழி சிந்தனையாளர்களால் இதைப் பற்றி சிந்திக்கவே முடியாது. அரசின் அதிகாரத்தை துர்ஜனாக்களின் கைகளில் இருந்து சத்ஜனர்களின் கைகளுக்கு மாற்றுவதன் மூலம் இந்த மாற்றத்தின் காலம் பிறக்கிறது, வேறு எந்த வகையிலும் அல்ல.

நாங்களும் பெரிய கூட்டணியில் இருந்தோம். நாங்கள் சிறிய கட்சிகள் என்று நினைக்கிறார்கள். ஆனால் நாம் ஆரம்பித்த வேலையை முடிக்கும் போது, ​​பெரியவர்களை நசுக்கி, சிறியவர்களை பெரியவர்களாக ஆக்குவது இந்த நாட்டு மக்கள்தான்.

இந்த நேரத்தில் பாமர மக்கள் பிரசங்கம் செய்கிறார்கள். சில துறவிகள் விவசாயம் செய்கிறார்கள். மருத்துவர்கள் உரங்களைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். குற்றவியல் பட்டதாரி ஒரு டொமைனில் மேம்பாட்டு அதிகாரியாக பணிபுரிகிறார். இப்படி பல திரிபுகளை காட்டலாம். இந்தச் சிதைவிலிருந்து இந்த நாட்டை மீட்டெடுக்க வேண்டும்.

சேனநாயக்காக்களுக்கு, கொத்தலாவலக்களுக்கு, பண்டாரநாயக்கா, ராஜபக்ஷ, இன்னும் ஒரு குடும்பத்திற்கு. அந்தக் குடும்பங்களிடம் இந்த நாட்டின் சிம்மாசனம் கைமாறிய காலம் முடிந்துவிட்டது. குடும்பங்களில் இருந்து வந்த அரசர்களை விட, அதிலிருந்து வெளிவந்த அரசர்களே இலங்கைக்கு நீதி வழங்கியுள்ளனர்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

மாணவி வித்தியா கொலையாளிகளின் மேன்முறையீட்டு மனுவை விசாரணைக்கு எடுத்தது உயர்நீதிமன்றம்!

Pagetamil

ஹரக் கட்டாவின் ரிட் மனுவுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவிக்கும் சட்டமா அதிபர்

Pagetamil

வாரிசு அரசியல் காலம் முடிந்து விட்டது; நாமல் வேறு வேலை தேட வேண்டும்: விமல் வீரவன்ச!

Pagetamil

தேசபந்து தென்னக்கோனுக்கு எதிரான வழக்கிற்கு இடைக்கால தடை நீடிப்பு!

Pagetamil

வடக்கு கடலில் இந்திய மீனவர்களின் அத்துமீறிய வருகை, குத்தகைக்கு வழங்குவதை கண்டித்து மன்னாரில் எதிர்ப்பு போராட்டத்திற்கு அழைப்பு

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!