உலகம் முக்கியச் செய்திகள்

அமெரிக்காவில் ஆரம்பப் பாடசாலைக்குள் 18 வயது மாணவன் துப்பாக்கிச்சூடு: 18 மாணவர்கள், ஆசிரியர் பலி!

அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணத்தில் உள்ள ஆரம்பப் பாடசாலையில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் குறைந்தது 18 மாணவர்களும் ஒரு ஆசிரியரும், துப்பாக்கிதாரியும் கொல்லப்பட்டதாக ஆளுநர் கிரெக் அபோட் தெரிவித்துள்ளார்.

உயிரிழந்த மாணவர்கள் 7,8,9 வயதானவர்கள்.

செவ்வாய் கிழமை பிற்பகல் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அபோட், சான் அன்டோனியோவிற்கு மேற்கே 80 கிமீ (50 மைல்) தொலைவில் உள்ள சிறிய சமூகமான உவால்டேயில் உள்ள ராப் ஆரம்பப் பாடசாலையில் 18 வயது துப்பாக்கிதாரி துப்பாக்கியால் சுட்டதாக கூறினார்.

உவால்டேயில் சுமார் 16,000 மக்கள் வசிக்கிறார்கள். இந்த நகரம் மெக்சிகோவின் எல்லையில் இருந்து சுமார் 75 மைல் தொலைவில் உள்ளது.

”பயங்கரமான, புரிந்துகொள்ள முடியாத வகையில் – 18 மாணவர்கள் மற்றும் ஒரு ஆசிரியரைக் கொன்றார்,” என்று அபோட் கூறினார்.

துப்பாக்கி ஏந்தியவர் கொல்லப்பட்டதாக அபோட் கூறினார்.

“துப்பாக்கிச்சூடு நடத்தியவர் உவால்டேயில் வசிக்கும் 18 வயது ஆண். அவர் தனது வாகனத்தை கைவிட்டு உவால்டேயில் உள்ள ராப் ஆரம்பப் பாடசாலைக்குள் கைத்துப்பாக்கியுடன் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. மேலும் அவரிடம் துப்பாக்கியும் இருந்திருக்கலாம், ஆனால் அது இன்னும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை, ”என்று ஆளுநர் கூறினார்.

துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியவர் 18 வயதான சால்வடார் ராமோஸ் என்று நம்பப்படுகிறது. அவர் உள்ளூர் உயர்நிலைப் பாடசாலையில் படித்து வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.  தொடக்கப் பாடசாலைக்கும் அவருக்கும் உள்ள தொடர்பு உடனடியாக வெளியிடப்படவில்லை.

உவால்டே மெமோரியல் மருத்துவமனை செவ்வாயன்று பேஸ்புக்கில் 13 குழந்தைகள் சிகிச்சைக்காக அங்கு மாற்றப்பட்டதாகக் கூறியது. வரும் வழியிலேயே 2 பேர் உயிரிழந்ததாக கூறப்படுகிறது.

பல தசாப்தங்களாக அமெரிக்கா முழுவதும் துப்பாக்கி வன்முறை ஒரு பிரச்சனையாக உள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டில் 19,350 துப்பாக்கி கொலைகளை அமெரிக்கா பதிவு செய்துள்ளது, இது 2019 உடன் ஒப்பிடும்போது கிட்டத்தட்ட 35 சதவீதம் அதிகம் என்று நோய் கட்டுப்பாடு மற்றும் தடுப்பு மையங்கள் (CDC) அதன் சமீபத்திய தரவுகளில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த ஆண்டு இதுவரை 212 பாரிய துப்பாக்கிச் சூட்டு சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

தமிழ் முற்போக்கு கூட்டணிக்கு பதிவு செய்யப்பட்ட அரசியல் கட்சியாக அங்கீகாரம்: ‘டோர்ச் லைட்’ சின்னம்!

Pagetamil

அசோவ்ஸ்டல் இரும்பு ஆலையை முழுமையாக கைப்பற்றியது ரஷ்யா: 2,439 உக்ரைன் இராணுவம் சரண்!

Pagetamil

அறுவை சிகிச்சை எதிரொலி: 27 வயதில் உயிரிழந்த ‘மிஸ் பிரேசில்’!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!