தொழில்நுட்பம்

வாடிக்கையாளர்களுக்கு சலுகை வழங்கும் பி.எஸ்.என்.எல்

ஏர்டெல், பி.எஸ்.என்.எல். மற்றும் ரிலையன்ஸ் ஜியோ உள்ளிட்ட நிறுவனங்கள் வைபர் தொழில்நுட்பத்தில் இணைய சேவையை வழங்கி வருகின்றன. சமீப காலங்களில் வைபர் சார்ந்த இணைய சேவையை பயன்படுத்துவோர் எண்ணிக்கை கணிசமாக அதிகரித்து வருகிறது.

இரு சலுகைகளிலும் 3300 ஜி.பி. டேட்டா, ஓ.டி.டி. தளங்களுக்கான சந்தா, லேண்ட்லைன் இணைப்பு உள்ளிட்ட பலன்கள் வழங்கப்படுகின்றன. இதேபோன்ற சலுகைகளை ஏர்டெல் மற்றும் ரிலையன்ஸ் ஜியோ நிறுவனங்களும் வழங்கி வருகின்றன. எனினும், ஏர்டெல் மற்றும் ஜியோ சலுகை கட்டணங்கள் பி.எஸ்.என்.எல். வசூலிப்பதை விட அதிகம் ஆகும். மேலும் இந்த தொழில்நுட்பத்தில் இணைய சேவையை வழங்குவதில் பி.எஸ்.என்.எல். அதிக வாடிக்கையாளர்களை கொண்டுள்ளது.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

சாம்சங் கேமராவுடன் உருவாகும் புதிய பிக்சல் 6 சீரிஸ் எக்சைனோஸ்.

divya divya

ஜிமெயிலில்(G-mail) மெயிலை Block செய்வது எப்படி?

divya divya

12 நாட்கள் பேட்டரி லைஃப் உடன் ரியல்மீ வாட்ச் 2 அறிமுகம்!- விபரங்ககள்

divya divya

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!