இந்தியா

மருத்துவ அலட்சியம்; பால் மாற்று அறுவை சிகிச்சையால் வேதனை: சபரிமலைக்கு சென்று வந்த திருநங்கை தற்கொலை!

கேரள சட்டசபை தேர்தலில் போட்டியிட வேட்பு மனு தாக்கல் செய்த திருநங்கை ஒருவர் மர்மமான முறையில் உயிரிழந்த சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

கேரள சட்டசபை தேர்தலுக்கான வேட்புமனு தாக்கல் கடந்த மார்ச் மாதம் நடைபெற்றது. அதில் சோஷியல் ஜஸ்டிஸ் கட்சி சார்பாக போட்டியிட 28 வயதான திருநங்கை அனன்யா வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தார். தேர்தலில் போட்டியிட முதல்முறையாக திருநங்கை ஒருவர் வேட்பு மனு தாக்கல் செய்தது அனைவரது கவனத்தையும் பெற்றது. எனினும் அவர் மனுவை வாபஸ் பெற்றார்.

இந்த நிலையில், கொச்சியில் உள்ள வீட்டில் இருந்த திருநங்கை அனன்யாவை அவரது நண்பர்கள் தொடர்பு கொள்ள முயன்றுள்ளனர். ஆனால் அவரை தொடர்பு கொள்ள முடியாததால் நேற்று முன்தினம் அவரது வீட்டுக்கு சென்று பார்த்த போது அனன்யா சடலமாக கிடந்துள்ளார். உடனடியாக போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்ததன் பேரில் அவரது சடலம் மீட்கப்பட்டு பிரேத பரிசோதனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

கொல்லம் மாவட்டத்தை சேர்ந்த அனன்யா மாற்று பாலினத்தவருக்காக தொடர்ந்து குரல் எழுப்பி வந்தவர். அதுமட்டுமல்லாமல் சபரிமலைக்கு பெண்கள் செல்லக்கூடாது என்ற விவகாரம் பூதாகரமாக உருவெடுத்து போது சபரிமலைக்கு சென்று வெற்றிகரமாக சாமி தரிசனம் செய்து முடித்து திரும்பி கவனத்தை ஈர்த்தவர். இவ்வாறு மக்கள் மத்தியில் பிரபலமாக அறியப்பட்ட அனன்யா சடலமாக மீட்கப்பட்ட சம்பவம் கேரளாவில் பெரும் அதிர்வலையை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

அவர் பால் மாற்று அறுவை சிகிச்சை அண்மையில் செய்து கொண்டார். தனது உடலில் இருந்த ஆண் பாலுறுப்புக்களை நீக்கி, பெண் பாலுறுப்புக்களை உருவாக்க கேரளாவிலுள்ள தனியார் வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை மேற்கொண்டார்.

எனினும், அந்த சிகிச்சை முறையாக மேற்கொள்ளப்படவில்லையென்ற குற்றச்சாட்டு எழுந்துள்ளது.

சில மாதங்களின் முன் அனன்யா நேர்காணல் ஒன்றில், கடுமையான வலியை அனுபவித்து வருவதாகவும், நிற்பது, உட்கார்ந்திருப்பது, சிரிப்பது அல்லது அழுவது போன்றவற்றிற்கும் சிரமமாக இருப்பதாக கூறினார்.

“நானும் சுவாசக் கஷ்டங்களை அனுபவித்து வருகிறேன். ஒரு பாலியல் மறுசீரமைப்பு அறுவை சிகிச்சைக்கு நான் விரும்பினேன். எனக்கு ஒரு பெண்ணைப் போன்ற ஒரு யோனியைக் உருவாக்குவதாக வைத்தியசாலையில் கூறப்பட்டது. ஆனால் எனது உடலில் அகற்றப்பட்ட பாலுறுப்பு கத்தியால் இரக்கமின்றி வெட்டப்பட்டதாகத் தெரிகிறது. இதை யோனி என்று அழைக்க முடியாது. இது இந்தியாவிலும் பிற இடங்களிலும் மிகவும் சுத்தமாக நடத்தப்படும் ஒரு அறுவை சிகிச்சை ஆகும். கடுமையான மருத்துவ அலட்சியத்தின் பலியாக நான் உங்கள் முன் நிற்கிறேன். அறுவை சிகிச்சையைத் தொடர்ந்து தனக்கு சிறுநீர் கழிக்க முடியவில்லை“ என்று அவர் குற்றம் சாட்டியிருந்தார்.

ரெனாய் மெடிசிட்டி என்ற தனியார் வைத்தியசாலையின் எதிரில் நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் இடம்பெற்றது. இதில் பங்கேற்ற அனன்யாவின் தந்தை ஸ் அலெக்சாண்டர் “என் மகளுக்கு நீதி தேவை. அவள் மிகுந்த வேதனையையும் போராட்டத்தையும் அனுபவித்தாள். சிகிச்சை மறுக்கப்பட்டு, அனன்யா இரண்டு முறை மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். கடந்த ஒரு வருடமாக, அவள் நிறைய போராட்டங்களை மேற்கொண்டிருந்தாள். தொடர்ச்சியான நோயால், அவளால் வேலைக்குச் செல்லக்கூட முடியவில்லை, முடிவெடுக்க முடியாமல் சிரமப்பட்டாள்.

அறுவை சிகிச்சையைத் தொடர்ந்து, ஒருமுறை அவர் கடுமையாக நோய்வாய்ப்பட்டார். அவளுடைய நண்பர் அவளை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றார். ஆனால் மருத்துவமனை அதிகாரிகள் அவளை மருத்துவரைப் பார்க்க அனுமதிக்கவில்லை. அவர்கள் அவளை வெளியே தள்ளினர். மற்றொரு சந்தர்ப்பத்திலும், மருத்துவரை சந்திக்க ஏன் அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று கேள்வி எழுப்பியபோது, ​​அவள் இதேபோல் மருத்துவமனையிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டாள். இந்த நிகழ்வுகளைப் பற்றி அனன்யா என்னிடம் சொன்னார், ”என்று கூறினார்.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

Related posts

கொரோனா மையங்களுக்கான விதிகளில் மத்திய அரசு திருத்தம்..!

divya divya

சிங்கப்பூரிலிருந்து நான்கு கிரையோஜெனிக் டேங்கர்கள் இறக்குமதி;பற்றாக்குறையை சமாளிப்பதில் மத்திய அரசு தீவிரம்..!

divya divya

கொரோனா வைரஸ் அச்சம்: பிரிட்டன் பிரதமர் இந்திய வருகை ரத்து!!

Pagetamil

Leave a Comment

error: Alert: Content is protected !!