31.3 C
Jaffna
May 8, 2021

உலகம்

சில வாரங்களாவது நாடு தழுவிய ஊரடங்கு அவசியம் ; அமெரிக்கதொற்று நோயியல் நிபுணர் கருத்து!

இந்தியாவில் அதிகரித்து வரும் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள் குறித்து கவலை தெரிவித்த அமெரிக்காவின் உயர்மட்ட பொது சுகாதார நிபுணரும், வெள்ளை மாளிகையின் தலைமை மருத்துவ ஆலோசகருமான டாக்டர் அந்தோனி பவுசி, நாடு தழுவிய ஊரடங்கு, பெரிய அளவில் தடுப்பூசி செலுத்துதல் மற்றும் ஏராளமான தற்காலிக மருத்துவமனைகளை நிர்மாணிக்க இந்தியாவிற்கு பரிந்துரைத்தார்.

“இந்தியாவின் நிலைமை மிகவும் தீவிரமானது என்பது அனைவருக்கும் தெளிவாகத் தெரிகிறது” என்று உலகின் சிறந்த தொற்று நோய் நிபுணர்களில் ஒருவராகக் கருதப்படும் டாக்டர் பவுசி ஒரு பேட்டியில் தெரிவித்தார்.

“நீங்கள் பலர் பாதிக்கப்படுகையில், அனைவரையும் போதுமான அளவு கவனித்துக்கொள்ளும் திறன் இல்லாது போகும். உங்களுக்கு மருத்துவமனை படுக்கைகள் மற்றும் ஆக்சிஜன் பற்றாக்குறை மற்றும் பொருட்கள் பற்றாக்குறை இருக்கும்போது, அது மிகவும் அவநம்பிக்கையான சூழ்நிலையாக மாறும். உலகின் பிற பகுதிகளுக்கு உதவுவது முக்கியம் என்று நாங்கள் கருதுவதற்கு இதுவே காரணம்.” என்று டாக்டர் பவுசி கூறினார்.

அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஜோ பிடென் இந்தியாவுக்கு உதவ நிர்வாகத்தை அமைத்துள்ளதால், தேசிய ஒவ்வாமை மற்றும் தொற்று நோய்கள் நிறுவனத்தின் இயக்குனர் பவுசி, இந்தியா இடைக்கால மற்றும் நீண்ட கால அடிப்படையில் உடனடியாக செய்யக்கூடிய சில விஷயங்கள் உள்ளன என வலியுறுத்தியுள்ளார்.

“முதலில், இப்போது, அவர்கள் தங்களால் இயன்ற அளவு தடுப்பூசி பெற ஆரம்பிக்க வேண்டும். அவர்கள் இந்தியாவில் தங்களை வளர்த்துக் கொள்ளும் தடுப்பூசிகள் மற்றும் பிற சப்ளையர்களிடமிருந்து வாங்கக்கூடிய தடுப்பூசிகளின் விநியோகம் ஆகியவையும் இருக்க வேண்டும். அமெரிக்கா அல்லது ரஷ்யா என எந்த நாடாக இருந்தாலும், நிறுவனங்கள் தடுப்பூசி வழங்க தயாராக இருக்கும்போதெல்லாம் எந்த நாடு தயாராக இருந்தாலும் அதை பயன்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.” என டாக்டர் பவுசி கூறினார்.

மாதக்கணக்கில் இல்லையென்றாலும், சில வாரங்களாவது இந்தியா முழுமையான நாடு தழுவிய ஊரடங்கை அறிவிப்பது தான் தற்போதைய நிலையைக் கட்டுப்படுத்த சிறந்த தீர்வாக இருக்கும் என பவுசி வலியுறுத்தினார். மேலும் தற்காலிக கள மருத்துவமனைகளை உடனடியாக உருவாக்க ஆயுதப்படைகளின் உதவியைப் பெறவும் அவர் பரிந்துரைத்தார்.

“கடந்த ஆண்டு சீனாவுக்கு மிகவும் கடுமையான பிரச்சினை ஏற்பட்டபோது, அவர்கள் தங்கள் வளங்களை மிக விரைவாக புதிய மருத்துவமனைகளை கட்டியெழுப்ப, மருத்துவமனையில் அனுமதிக்க வேண்டிய அனைத்து மக்களையும் கையாளக்கூடிய வகையில் மாற்றியமைத்ததை நீங்கள் நினைவில் கொள்வீர்கள்” என்று அவர் கூறினார்.

ஊடக அறிக்கைகளைப் பற்றி குறிப்பிடுகையில், மருத்துவமனை படுக்கைகளுக்கு கடுமையான பற்றாக்குறை இருப்பதாகவும், தற்காலிக ஏற்பாடுகளில் மக்கள் கவனிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

“எனவே, உங்கள் சொந்த இராணுவத்தின் உதவியுடன், ஒரு போர்க்கால அமைப்பைப் போலவே நீங்கள் செய்வதைப் போல கள மருத்துவமனைகளை அமைப்பது சாத்தியமாகும். இதனால் நோய்வாய்ப்பட்ட மற்றும் மருத்துவமனை படுக்கை தேவைப்படும் மக்களுக்கு, மருத்துவமனை படுக்கை கிடைக்கும்.” என்று அவர் கூறினார். ஒருவேளை, இந்திய அரசு ஏற்கனவே அதைச் செய்து கொண்டிருக்கலாம் என்றும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

Related posts

நடுவானில் தீப்பற்றிய பயணிகள் விமானம்: வழியெங்கும் உடைந்து விழுந்த விமான பாகங்கள்!

Pagetamil

இரத்த உறைவு பிரச்சினை: அஸ்ட்ராஜெனிக்கா தடுப்பூசிஜெர்மனி, இத்தாலி, பிரான்ஸில் இடைநிறுத்தம்!

Pagetamil

கொரோனா தொற்று விரைவாக முடிவுக்கு வர சாத்தியமில்லை: உலக சுகாதார அமைப்பு அபாயச்சங்கு!

Pagetamil

Leave a Comment