இலங்கை

சனி அபயசேகர வழக்கு மார்ச் 17 இல்!

சிஐடியின் முன்னாள் பணிப்பாளர் சனி அபயசேகர மற்றும் சப் இன்ஸ்பெக்டர் சுகத் மெண்டிஸ் ஆகியோர் தம்மை பிணையில் விடுவிக்க உத்தரவிடக் கோரி தாக்கல் செய்த திருத்த விண்ணப்பங்களை மார்ச் 17 அன்று விசாரணைக்கு எடுக்க உயர்நீதிமன்றம் தீர்மானித்தது.

நேற்று (1) இந்த முடிவு அறிவிக்கப்பட்டது.

புதிய ஜனாதிபதி பதவியேற்றதும் முதல் நடவடிக்கைகளில் ஒன்றாக, சனி அபேசேகர சிஐடி பணிப்பாளர் பதவியிலிருந்து நீக்கப்பட்டார். பின்னர், தொழிலதிபர் முகமது ஷியாம் கொலை வழக்கில் சாட்சியங்களை இட்டுக்கட்டியதாக  கூறி சனி அபய்சேகர மற்றும் சுகத் மெண்டிஸ் ஆகியோர் கைது செய்யப்பட்டு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டனர். அவர்களின் கைது அரசியல் பழிவாங்கல் என ஐ.நா மனித உரிமைகள் பேரவை சுட்டிக்காட்டியது.

What’s your Reaction?
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0
+1
0

இதையும் படியுங்கள்

தரமற்ற ஊசி மருந்தினால் மற்றொரு நோயாளி பலி

Pagetamil

கிராம உத்தியோகத்தர்களின் சம்பளம், கொடுப்பனவுகள் அதிகரிப்பு

Pagetamil

2024 தரம் 5 புலமைப் பரிசில் பரீட்சைக்கு விண்ணப்பம் கோரல்

Pagetamil

நாகபூசணி அம்மன் திருவிழா முன்னாயத்த கூட்டம்

Pagetamil

வளிமண்டலவியல் திணைக்களத்தின் சிவப்பு எச்சரிக்கை

Pagetamil

Leave a Comment